Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY???

pisces
takemyhand_whenyouneed
[]
♥·°¨*¤-:-»°«-♥
yummy_yummy
thienthan_zk
Denpro_9x
cobehayhat
thanhthao_kcs
pe'trúc
KID
x4rap
conmuanho_lovely1994tv
17 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jan 04, 2010 6:01 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

First topic message reminder :

Nếu một ngày tớ có thể nhìn vào mắt ấy!
Nếu một ngày tớ có thể mỉm cười với ấy!
Nếu một ngày tớ có thể lắng nghe tất cả những chia sẻ thật nhất của ấy…
Tất cả chỉ là nếu!có thật được không ấy?một lần thôi!!!
Ấy có biết rằng mỗi giờ giải lao luôn có một con bé đứng nơi ban công nhìn trộm ấy để rồi vội quay mặt đi mỗi lần ấy bắt gặp!có ngốc quá không???
Chắc ấy cũng không thể biết rằng tớ luôn đi sau ấy và mỉm cười,nhưng nụ cười đó có bao giờ được đáp lại không ấy?
Làm sao ấy có thể biết được cảm giác trái tim tớ như muốn văng ra khỏi lồng ngực mỗi lần nhìn ấy cười và đau lắm lắm khi nghe tin ấy gặp chuyện!Sao thế nhỉ?tớ không hiểu!ấy có hiểu không?không thể nào…
Chưa bao giờ tớ đủ dũng cảm để bước trước ấy!cũng chưa một lần mỉm cười trực diện với ấy!Và càng không khi nào dám nói chuyện cùng ấy!tớ không thể nàolí giải được một con bé cứng đầu và bướng bỉnh là tớ lại trở nên nhỏ bé trước ấy như thế!Sao thế nhỉ?tớ không hiểu!ấy có hiểu không?không thể nào…
Làm sao cho ấy biết được những dòng này ,những suy nghĩ này?Tớ khó chịu lắm khi phải đối mặt với cảm giác này!cái cảm giác mà phải chôn kín một điều gì đó không thể chia sẻ cùng ai!khó chịu lắm ấy ơi!chính ấy là người đầu tiên cho tớ cảm giác đó, cũng chỉ có ấy mới có thể kéo tớ thoát khỏi nó!hãy nắm lấy tay tớ!Kéo tớ ra với!Làm ơn…
Ước gì có ấy ở đây vào lúc này nhỉ?Tớ khóc rồi này!và ấy sẽ lau nước mắt cho tớ nhé!
Và tớ sẽ nhìn thẳng vào mắt ấy mà nói rằng tớ…tớ.Ôi!tớ không thể ấy ơi!có một vật cản vô hình nào đó đã ngăn tớ lại!Vì tớ nhút nhát quá chăng?Không!tớ không nhút nhát đâu!Nếu là một con thỏ đế thì tớ đã không ngồi đây và viết ra những dòng nầy!Hay lòng tự trọng của tớ quá cao?Có lẽ vậy ấy à!
Ngay lúc này khi ngồi viết ra những dòng này tớ đang khóc ấy ơi!Từ khi biết ấy tớ đã khóc bao nhiêu lần rồi ấy nhỉ?Tớ không nhớ nổi nữa nhưng nhiều,nhiều lắm!!!
Vào giờ phút này tớ cũng muốn hét lên thật to cho cả thế giới này biết rằng tớ…tớ! Ôi không tớ bật khóc thành tiếng rồi này!Tớ không thể!tớ ghét,ghét chính bản thân mình trong những lúc này!
Ấy ơi!không bao giờ ấy có thể biết rằng có một người luôn yêu thương ấy nhiều đến thế!
Chắc ấy nghĩ tình cảm tớ dành cho ấy chỉ là thứ tình cảm trẻ con!không hề trẻ con chút nào ấy ơi!tớ mười sáu rồi!tớ đủ lớn rồi!
Ấy!hãy tin vào tớ nhé!hãy tin vào tình cảm tớ dành cho ấy nhé!Sẽ có một ngày,một ngày đẹp trời nào đó tớ sẽ nói ra!sớm thôi!chờ tớ nhé ấy!!!

Có lẽ nào không ấy???

Được sửa bởi conmuanho_lovely1994tv ngày Wed Jan 13, 2010 12:33 pm; sửa lần 1.

26CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat May 29, 2010 5:30 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

nhO_hAppY đã viết:bạn takemyhand... có vẻ chán tình iu nhỉ... ???
bạn bị sốck tình hở.?^V^ [You must be registered and logged in to see this image.]

Ai cũng có quyền được yêu ....nhưng phải đúng lúc bạn ạ!

Mình ủng hộ tình yêu đó nếu nó giúp bạn cảm thấy hạnh phúc
hơn!.Còn nếu bạn yêu mà

cứ khóc về người ấy thì đừng nên Yêu bạn ạ!

27CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat Jun 05, 2010 9:14 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

takemyhand_whenyouneed đã viết:Tình cảm không phải là thứ đi phô trương cho người khác
biết!
Tôi không phủ nhận điều mà bạn nói!Nhưng mỗi người có một cách thể hiện tình cảm khác nhau.Có thể bạn là người dũng cảm,mạnh mẽ vì vậy theo bạn sự chia sẻ của tôi là một việc làm mang tính chất phô trương.Nhưng nếu bạn nghĩ vậy thì bạn hoàn toàn sai lầm rồi đó!.Nếu bạn chưa biết thì tôi nói luôn nhé!.Đây là bài viết mà tôi chỉ viết theo cảm nhận,theo cách suy nghĩ ngây ngô của một con pé tuổi 16 bình thường nói chung,chẳng mang tính chất cá nhân hay phô trương gì ở đây cả.Các bạn nữ hãy chứng minh điều đó giúp T nhé!.Đơn giản các bạn hảy thử trả lời cho Takemyhand_whenyouneed biết các bạn có tìm thấy đâu đó một chút gì đó giống cảm xúc của các bạn từng trải qua trong bài viết của T không nha!Cảm ơn tất cả các bạn!!!

28CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat Jun 05, 2010 9:28 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

takemyhand_whenyouneed đã viết:
bạn bị sốck tình hở.?^V^ [You must be registered and logged in to see this image.]

hơn!.Còn nếu bạn yêu mà

Tình cảm mang cả hai hương vị đắng cay và ngọt ngào.Khi nếm thử thì bạn luôn luôn cảm nhận được cả hai vị đó.Trong chuyện tình cảm thì không ai có thể mỉm cười mãi đâu bạn ak!.Chỉ khi có nước mắt rồi mới có nụ cười.Hạnh phúc là một món quà nhưng không phải lúc nào cũng trao tặng chúng ta mỗi ngày.

29CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 12:15 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

conmuanho_lovely1994tv đã viết:

hơn!.Còn nếu bạn yêu mà

Tình cảm mang cả hai hương vị đắng cay và ngọt ngào.Khi nếm thử thì bạn luôn luôn cảm nhận được cả hai vị đó.Trong chuyện tình cảm thì không ai có thể mỉm cười mãi đâu bạn ak!.Chỉ khi có nước mắt rồi mới có nụ cười.Hạnh phúc là một món quà nhưng không phải lúc nào cũng trao tặng chúng ta mỗi ngày.

Nếu bạn đã nói như vậy thì sao không tự dành tặng cho mình
một món quà mỗi ngày bằng cách tự tạo lấy cho riêng mình 1 niềm vui,niềm hạnh phúc mỗi ngày???Hạnh phúc cũng không phải là thứ muốn có thì có dc ...nhưng nếu bạn không tự chủ động tìm đến nó thì sẽ chẳng bao giờ bạn có được nó đâu!!! Dù sao mình cũng chúc bạn hạnh phúc với những gì bạn đã, đang và sẽ có!

30CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 12:26 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

takemyhand_whenyouneed đã viết:Tình cảm không phải là thứ đi phô trương cho người khác
biết!
Tôi không phủ nhận điều mà bạn nói!Nhưng mỗi người có một cách thể hiện tình cảm khác nhau.Có thể bạn là người dũng cảm,mạnh mẽ vì vậy theo bạn sự chia sẻ của tôi là một việc làm mang tính chất phô trương.Nhưng nếu bạn nghĩ vậy thì bạn hoàn toàn sai lầm rồi đó!.Nếu bạn chưa biết thì tôi nói luôn nhé!.Đây là bài viết mà tôi chỉ viết theo cảm nhận,theo cách suy nghĩ ngây ngô của một con pé tuổi 16 bình thường nói chung,chẳng mang tính chất cá nhân hay phô trương gì ở đây cả.Các bạn nữ hãy chứng minh điều đó giúp T nhé!.Đơn giản các bạn hảy thử trả lời cho Takemyhand_whenyouneed biết các bạn có tìm thấy đâu đó một chút gì đó giống cảm xúc của các bạn từng trải qua trong bài viết của T không nha!Cảm ơn tất cả các bạn!!!

Nếu bạn đã nói như vậy thì mình cũng chẳng có gì để tranh
cãi thêm.Nhưng có thể bài này bạn viết dành cho người bạn yêu thương ở thời
điểm hiện tại, sau đó thì bạn không thể đi tiếp đc nữa bạn lại chuyển yêu
thương cho người khác, lúc đó bạn sẽ tiếp tục viết yêu thương dành tặng cho
người mới trên rum ư? Nếu cứ tiếp tục như vậy thì sẽ nhàm chán đấy! Tình cảm
mới sẽ mới lạ hơn tình cảm cũ...nhưng cứ mới lạ như vậy thì mình nghĩ sẽ có lúc
nó sẽ khiến bạn khổ tâm vì cứ mãi đi khám phá cái mới lạ đó đấy!

31CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 12:28 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

hongnguyen_a3 đã viết:bài viết của bạn hya thật.nếu như người ấy của bạn đọc đc bức thư này thì chắc chắn bạn âys sẽ đón nhận tình cảem cảu bạn thui!
hay dũng cảm lên!tui ủng hộ bạn!

[You must be registered and logged in to see this image.]

Dù có cố gắng thế nào đi nữa thì người đó cũng chẳng thể đón
nhận đâu.Mình dám cá với bọn cậu luôn đó!

Lúc đó bạn sẽ trở thành người hy vọng trong vô vọng =>vô
nghĩa

32CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 2:33 pm

DJ

V.I.P MEM
V.I.P MEM

thì đừng cố gắng ngu vãi

33CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 7:29 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

hơn!.Còn nếu bạn yêu mà

Nếu bạn đã nói như vậy thì sao không tự dành tặng cho mình
một món quà mỗi ngày bằng cách tự tạo lấy cho riêng mình 1 niềm vui,niềm hạnh phúc mỗi ngày???Hạnh phúc cũng không phải là thứ muốn có thì có dc ...nhưng nếu bạn không tự chủ động tìm đến nó thì sẽ chẳng bao giờ bạn có được nó đâu!!! Dù sao mình cũng chúc bạn hạnh phúc với những gì bạn đã, đang và sẽ có!
Có chứ tại sao lại không?Tôi đã và đang rất cố gắng đấy!.Nhưng cuộc sống là một người thầy lớn luôn dạy cho ta nhiều điều.Dạy cho ta biết thế nào là niềm vui, là hạnh phúc.Nhưng vậy thì chưa đủ bạn àk!.Cuộc sống còn dạy cho ta biết thế nào là nỗi buồn, là đau đớn.Nếu như chỉ học những bài học ngọt ngào thì đến bao giờ chúng ta mới lớn???????????

34CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 7:39 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

biết!

Điều gì cũng có giới hạn bạn àk!.Và tôi đủ thông minh để biết dừng lại đúng lúc.Còn chuyện đăng bài viết là một chuyện khác.Lúc đăng bài tôi chỉ suy nghĩ đơn giản là đây là một ''tác phẩm nhỏ'' của bản thân và muốn chia sẻ với mọi người thôi.Không ngờ lại có những người đầu óc lí tưởng hoá lên như vậy!.Tác giả của bài viết không phải lúc nào cũng là nhân vật chính trong tác phẩm của họ.Bạn nghĩ họ rỗi hơi để đem những chuyện cá nhân làm chủ đề viết sao?????

35CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 7:51 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

biết!

Điều gì cũng có giới hạn bạn àk!.Và tôi đủ thông minh để biết dừng lại đúng lúc.Còn chuyện đăng bài viết lại là một chuyện khác.Khi đăng bài tôi chỉ nghĩ đơn giản,đó là một ''tác phẩm nhỏ''mà bản thân muốn chia sẻ với mọi người.Không ngờ lại có những người đầu óc lí tưởng hoá đến như vậy.Không phải lúc nào tác giả bài viết cũng là nhân vật chính trong tác phẩm của họ.Bạn nghĩ họ rỗi hơi đến mức luôn đem chuyện cá nhân ra làm chủ đề viết sao?????

36CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 8:09 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

biết!

Điều gì cũng có giới hạn bạn àk!.Và tôi đủ thông minh để biết dừng lại đúng lúc.Còn chuyện đăng bài viết lại là một chuyện khác.Khi đăng bài tôi chỉ nghĩ đơn giản,đó là một ''tác phẩm nhỏ''mà bản thân muốn chia sẻ với mọi người.Không ngờ lại có những người đầu óc lí tưởng hoá đến như vậy.Không phải lúc nào tác giả bài viết cũng là nhân vật chính trong tác phẩm của họ.Bạn nghĩ họ rỗi hơi đến mức luôn đem chuyện cá nhân ra làm chủ đề viết sao?????

Mình biết bạn chưa đủ thông minh và sáng suốt để dừng lại đúng
lúc!Nhưng mình không nghĩ rằng nhân vật chính trong tác phẩm này lại là người
khác. Không thể che giấu đc mãi đâu bạn àh? Nếu mỗi bài viết của bạn là một
nhân vật khác thì đầu óc của bạn khá phong phú đấy! và bạn là cũng có nhiều
cung bậc cảm xúc đó!Mình có đọc bài “Pé và những giọt nước mắt sau lưng ku!”,
hình như tác giả bài này cũng là của bạn thì phải?Mình nói không sai chứ? Hai
bài này khác nhau nhưng suy cho cùng thì cũng có cùng tâm trạng cả thôi!Mình
phải công nhận một điều là bạn viết khá hay và có tiềm năng. Nhưng nếu bạn có
lối viết lách như vậy thì nên phát huy.Còn nếu bạn muốn nói lên tình cảm qua
lốt nhân vật khác thì không hay lắm đâu bạn àh!Bạn không thể né tránh khi mà
bạn luôn muốn được mọi người quan tâm.Mỗi người đều có suy nghĩ riêng của mình
và tình cảm cũng vậy!Bạn nói rằng: đó là những cảm xúc của cô bé tuổi 16.Vậy cô
bé đó không phải là chính bạn hay sao?! Chẳng lẽ cảm xúc đó đều dành cho một cô
bé nào đó cũng 16 tuổi???Chấp nhận thực tại dù không dễ dàng chút nào?Đừng tự
lừa dối mình mãi như thế nữa!

Và tôi muốn nói với bạn một điều: Tôi không phải là người
đầu óc lí tưởng hóa vì tôi không phải là một người có đầu óc phong phú như bạn
nghĩ!Và cũng có nhiều người lấy chuyện của cá nhân để đem ra làm chủ đề của bài
viết đấy bạn àh!Có thể bạn chưa đủ lớn để biết đó thôi!Thân chào!

37CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jun 06, 2010 8:36 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

biết!

Mình biết bạn chưa đủ thông minh và sáng suốt để dừng lại đúng
lúc!Nhưng mình không nghĩ rằng nhân vật chính trong tác phẩm này lại là người
khác. Không thể che giấu đc mãi đâu bạn àh? Nếu mỗi bài viết của bạn là một
nhân vật khác thì đầu óc của bạn khá phong phú đấy! và bạn là cũng có nhiều
cung bậc cảm xúc đó!Mình có đọc bài “Pé và những giọt nước mắt sau lưng ku!”,
hình như tác giả bài này cũng là của bạn thì phải?Mình nói không sai chứ? Hai
bài này khác nhau nhưng suy cho cùng thì cũng có cùng tâm trạng cả thôi!Mình
phải công nhận một điều là bạn viết khá hay và có tiềm năng. Nhưng nếu bạn có
lối viết lách như vậy thì nên phát huy.Còn nếu bạn muốn nói lên tình cảm qua
lốt nhân vật khác thì không hay lắm đâu bạn àh!Bạn không thể né tránh khi mà
bạn luôn muốn được mọi người quan tâm.Mỗi người đều có suy nghĩ riêng của mình
và tình cảm cũng vậy!Bạn nói rằng: đó là những cảm xúc của cô bé tuổi 16.Vậy cô
bé đó không phải là chính bạn hay sao?! Chẳng lẽ cảm xúc đó đều dành cho một cô
bé nào đó cũng 16 tuổi???Chấp nhận thực tại dù không dễ dàng chút nào?Đừng tự
lừa dối mình mãi như thế nữa!

Và tôi muốn nói với bạn một điều: Tôi không phải là người
đầu óc lí tưởng hóa vì tôi không phải là một người có đầu óc phong phú như bạn
nghĩ!Và cũng có nhiều người lấy chuyện của cá nhân để đem ra làm chủ đề của bài
viết đấy bạn àh!Có thể bạn chưa đủ lớn để biết đó thôi!Thân chào!
Tôi không hề tự lừa dối bản thân mình.Nhưng nếu bạn muốn nghĩ như thế nào đó là tuỳ bạn.Tôi sẽ chứng minh cho bạn thấy.Lối viết của tôi sẽ không dừng lại ở kiểu nhân vật như vậy đâu.Chờ tôi!!!

38CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jun 07, 2010 4:29 pm

vothidoantuyen

vothidoantuyen
V.I.P MEM
V.I.P MEM

để nói ra tình cảm của mình, không phải chỉ nghĩ "phải nói hoặc là không bao giờ còn cơ hội" là có thể nói được, và chuyện chấp nhận tình cảm cũng vậy, không thể một sớm 1 chiều được bạn ạ! Cần thời gian, và tính "cứng đầu" của bạn sẽ là nhân tố quan trọng!
Tui không chúc bạn được người ta đáp lại tình cảm đó, chỉ chúc bạn biết trân trọng những rung động đầu đời... để trưởng thành hơn!

39CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jun 07, 2010 5:05 pm

sunlightsheart

sunlightsheart
V.I.P MEM
V.I.P MEM

để nói ra tình cảm của mình, không phải chỉ nghĩ "phải nói hoặc là không bao giờ còn cơ hội" là có thể nói được, và chuyện chấp nhận tình cảm cũng vậy, không thể một sớm 1 chiều được bạn ạ! Cần thời gian, và tính "cứng đầu" của bạn sẽ là nhân tố quan trọng!
Tui không chúc bạn được người ta đáp lại tình cảm đó, chỉ chúc bạn biết trân trọng những rung động đầu đời... để trưởng thành hơn!

n nói thật!tình cảm ở tuổi chúng ta chỉ là dao động nhất thời thôi!đừng cứ mãi đắm chìm trong tình cảm miết như vậy!vì chúng ta còn rất nhiều hoà bảo cảu tuôie trẻ nên hãy gát tìnha cảm wa 1 bên để thực hiện chúng ta!

40CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jun 07, 2010 5:11 pm

sunlightsheart

sunlightsheart
V.I.P MEM
V.I.P MEM

n cũng đã từng thick 1 người khi còn đi học,và cũg đã bik hậu quả như thế nào rùi!cho dù n bik wen đi người đó là rất khó nhưng n vẫn khuyen t đừng có vướng vào tình cảm nữa,đó là 1 lời khuyên chân thành!(cho dù tới bây giờ n cũng chưa thể wen đc người đó,tình cảm mà)n vẫn mong t đưgg bao giờ đi vào bươvs xe đỗ như n đã đi

41CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jun 07, 2010 5:54 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

hongnguyen_a3 đã viết:n cũng đã từng thick 1 người khi còn đi học,và cũg đã bik hậu quả như thế nào rùi!cho dù n bik wen đi người đó là rất khó nhưng n vẫn khuyen t đừng có vướng vào tình cảm nữa,đó là 1 lời khuyên chân thành!(cho dù tới bây giờ n cũng chưa thể wen đc người đó,tình cảm mà)n vẫn mong t đưgg bao giờ đi vào bươvs xe đỗ như n đã đi
Trời ơi là trời! [You must be registered and logged in to see this image.] T và takemyhand_whenyouneed đang tranh luận về chuyện nhân vật trong truyện thui mừk!.Xin nhắc lại với các ''đọc giả'' một lần nữa.Nhân vật trong truyện chưa hẳn là tác giả!

42CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Tue Jun 08, 2010 7:50 am

DJ

V.I.P MEM
V.I.P MEM

anh nguyên én rồi

43CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Thu Jun 10, 2010 4:49 pm

saranghaejo

saranghaejo
V.I.P MEM
V.I.P MEM

[You must be registered and logged in to see this image.] níu mey u cứ chọi nhau kỉu nìa thì bài ny` sẽ trở thành "vua" của những lượt view mất thoy................

44CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? - Page 2 Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Thu Jun 10, 2010 4:53 pm

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

có rảnh đi bàn mấy chuyện yêu dương chi cho mệt cái đời.........

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2