Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY???

pisces
takemyhand_whenyouneed
[]
♥·°¨*¤-:-»°«-♥
yummy_yummy
thienthan_zk
Denpro_9x
cobehayhat
thanhthao_kcs
pe'trúc
KID
x4rap
conmuanho_lovely1994tv
17 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jan 04, 2010 6:01 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Nếu một ngày tớ có thể nhìn vào mắt ấy!
Nếu một ngày tớ có thể mỉm cười với ấy!
Nếu một ngày tớ có thể lắng nghe tất cả những chia sẻ thật nhất của ấy…
Tất cả chỉ là nếu!có thật được không ấy?một lần thôi!!!
Ấy có biết rằng mỗi giờ giải lao luôn có một con bé đứng nơi ban công nhìn trộm ấy để rồi vội quay mặt đi mỗi lần ấy bắt gặp!có ngốc quá không???
Chắc ấy cũng không thể biết rằng tớ luôn đi sau ấy và mỉm cười,nhưng nụ cười đó có bao giờ được đáp lại không ấy?
Làm sao ấy có thể biết được cảm giác trái tim tớ như muốn văng ra khỏi lồng ngực mỗi lần nhìn ấy cười và đau lắm lắm khi nghe tin ấy gặp chuyện!Sao thế nhỉ?tớ không hiểu!ấy có hiểu không?không thể nào…
Chưa bao giờ tớ đủ dũng cảm để bước trước ấy!cũng chưa một lần mỉm cười trực diện với ấy!Và càng không khi nào dám nói chuyện cùng ấy!tớ không thể nàolí giải được một con bé cứng đầu và bướng bỉnh là tớ lại trở nên nhỏ bé trước ấy như thế!Sao thế nhỉ?tớ không hiểu!ấy có hiểu không?không thể nào…
Làm sao cho ấy biết được những dòng này ,những suy nghĩ này?Tớ khó chịu lắm khi phải đối mặt với cảm giác này!cái cảm giác mà phải chôn kín một điều gì đó không thể chia sẻ cùng ai!khó chịu lắm ấy ơi!chính ấy là người đầu tiên cho tớ cảm giác đó, cũng chỉ có ấy mới có thể kéo tớ thoát khỏi nó!hãy nắm lấy tay tớ!Kéo tớ ra với!Làm ơn…
Ước gì có ấy ở đây vào lúc này nhỉ?Tớ khóc rồi này!và ấy sẽ lau nước mắt cho tớ nhé!
Và tớ sẽ nhìn thẳng vào mắt ấy mà nói rằng tớ…tớ.Ôi!tớ không thể ấy ơi!có một vật cản vô hình nào đó đã ngăn tớ lại!Vì tớ nhút nhát quá chăng?Không!tớ không nhút nhát đâu!Nếu là một con thỏ đế thì tớ đã không ngồi đây và viết ra những dòng nầy!Hay lòng tự trọng của tớ quá cao?Có lẽ vậy ấy à!
Ngay lúc này khi ngồi viết ra những dòng này tớ đang khóc ấy ơi!Từ khi biết ấy tớ đã khóc bao nhiêu lần rồi ấy nhỉ?Tớ không nhớ nổi nữa nhưng nhiều,nhiều lắm!!!
Vào giờ phút này tớ cũng muốn hét lên thật to cho cả thế giới này biết rằng tớ…tớ! Ôi không tớ bật khóc thành tiếng rồi này!Tớ không thể!tớ ghét,ghét chính bản thân mình trong những lúc này!
Ấy ơi!không bao giờ ấy có thể biết rằng có một người luôn yêu thương ấy nhiều đến thế!
Chắc ấy nghĩ tình cảm tớ dành cho ấy chỉ là thứ tình cảm trẻ con!không hề trẻ con chút nào ấy ơi!tớ mười sáu rồi!tớ đủ lớn rồi!
Ấy!hãy tin vào tớ nhé!hãy tin vào tình cảm tớ dành cho ấy nhé!Sẽ có một ngày,một ngày đẹp trời nào đó tớ sẽ nói ra!sớm thôi!chờ tớ nhé ấy!!!

Có lẽ nào không ấy???

Được sửa bởi conmuanho_lovely1994tv ngày Wed Jan 13, 2010 12:33 pm; sửa lần 1.

2CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Mon Jan 04, 2010 9:07 pm

x4rap

x4rap
Moderators
Moderators

Ai mà vô phúc vậy !??????

3CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Wed Jan 06, 2010 1:26 pm

KID

KID
[Siêu Đạo Chích]
[Siêu Đạo Chích]

ai day ta

4CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sun Jan 10, 2010 8:38 am

pe'trúc

pe'trúc
V.I.P MEM
V.I.P MEM

[You must be registered and logged in to see this image.] ai za,dung cam len chu,hanh fuc se ko cho doi ban dau [You must be registered and logged in to see this image.]

5CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty có lẽ nào ko ấy???? Sun Jan 10, 2010 1:44 pm

thanhthao_kcs

thanhthao_kcs
Moderators
Moderators

Mình sẽ ko hỏi bạn là ai, cũng ko hỏi người bạn thích là ai. Nhưng mình khuyên bạn hãy dũng cảm nói ra tình cảm của mình, trước người ấy. Bởi vì cơ hội sẽ ko đến lần thứ hai, sự dũng cảm sẽ khíên cho bạn tìm đc tình yêu đích thực nếu người đó thật sự là một nửa của bạn. Đừng ngần ngại , chỉ những người bik đương đầu với tình cảm của mìn mới hạnh púc. Dũng cảm lên bạn nhé. Có thể bạn thất bại, có thể 2 người đến với nhau nhưng ko lâu dài thì bạn vẫn tự hào rằng mình đã dũng cảm để đi tìm hạnh púc, vẫn ấm áp với một trải nghiệm của cuộc sống. !!

6CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Tue Jan 12, 2010 3:25 pm

cobehayhat

cobehayhat
V.I.P MEM
V.I.P MEM

DUNG CAM LEN NHE BAN

7CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Tue Jan 12, 2010 7:00 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Chắc có lẽ là con gái ai cũng từng trải qua những phút giây xao xuyến,rung động trước những người khác giới!Nhưng điều quan trọng là bản thân chúng ta đối mặt và vượt qua như thế nào!mình sẽ cố gắng.....chờ đợi!không!mình sẽ tự tìm lấy hạnh phúc.Không có hạnh phúc nào ngọt ngào bằng hạnh phúc mà chính bản thân mình đạt được!Cảm ơn các bạn nhiều nhé!Nếu một ngày ''ấy'' biết được và đáp lại tình cảm của mình,mình sẽ chia sẻ với các bạn!

8CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat Jan 16, 2010 12:52 pm

Denpro_9x

Denpro_9x
V.I.P MEM
V.I.P MEM

ai ma` tinh` cum~ zay nhi~

9CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat Jan 16, 2010 12:53 pm

Denpro_9x

Denpro_9x
V.I.P MEM
V.I.P MEM

ai ma` tinh` cum~ zay ha~

10CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Tue Jan 19, 2010 12:57 pm

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

choi oj ai me viet hay we zay troi .ban oj hay dung cam len nha du coa the nao di nua cuoc song se khong fu ban dau..............CO GANG LEN NAO!

11CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Thu May 06, 2010 6:36 pm

yummy_yummy

yummy_yummy
Moderators
Moderators

woa..........
chúc mừng Trâm đã lập đc cú hactrit oy` đó .........
kỉ lục vs 133 lượt view......... [You must be registered and logged in to see this image.]

http://mp3.zing.vn

12CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 9:49 am

V.I.P MEM
V.I.P MEM

wo trâm a2 đẹp dã mang

http://wonderboy_tk2812@yahoo.com

13CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 2:54 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Nói zậy là có ý jì ??????????? [You must be registered and logged in to see this image.]

14CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 3:02 pm

V.I.P MEM
V.I.P MEM

ko co' chi cã đẹp dã mang ấy mà

15CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 3:36 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Dã mang????????????????????????????

16CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 3:51 pm

yummy_yummy

yummy_yummy
Moderators
Moderators

níu conmua nhỏ la` trâm như tui đã đoán thỳ tui hìn như đoán ra đc nhân vật trog pai` ney` la` ai oy`............ [You must be registered and logged in to see this image.]

17CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 3:52 pm

V.I.P MEM
V.I.P MEM

khin`

18CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 9:36 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

cherrysweet đã viết:níu conmua nhỏ la` trâm như tui đã đoán thỳ tui hìn như đoán ra đc nhân vật trog pai` ney` la` ai oy`............ [You must be registered and logged in to see this image.]
Chuyện nhân vật được nói đến trong truyện là ai hok quan trọng [You must be registered and logged in to see this image.] . mà U là ai? sao biết zậy??? Nắm bắt thông tin ghê ta!

19CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 9:43 pm

yummy_yummy

yummy_yummy
Moderators
Moderators

tất nhiên oy`.............hãy để đó la` 1 pi' mật đi h3.............
vs chính u sẽ la` ng` bật my'..................
muk đó chy? la` gues thoy chứ tr lam` sao bik muk check thử coas đúng hok.......... [You must be registered and logged in to see this image.]

20CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Fri May 07, 2010 9:54 pm

conmuanho_lovely1994tv

Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Uk!Lúc nào bí mật cũng mang lại nhiều thú vị mà!Nếu U bjk òy thì xem như đây là bí mật của 2 tụi mình thui nha!!![You must be registered and logged in to see this image.]

21CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat May 08, 2010 4:30 pm

V.I.P MEM
V.I.P MEM

ec. tui cũng bik nè [You must be registered and logged in to see this image.]

22CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Sat May 08, 2010 4:33 pm

[]

[]
.:Admin:.
CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Admin10

khocviem1802 đã viết:ec. tui cũng bik nè [You must be registered and logged in to see this image.]
Cái thèn này, chuyện của con gái người ta mà xen vô làm gì, kệ tụi nó... [You must be registered and logged in to see this image.]

https://teena3.forum.st

23CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Tue May 25, 2010 1:10 pm

takemyhand_whenyouneed

takemyhand_whenyouneed
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Tình cảm không phải là thứ đi phô trương cho người khác
biết!

24CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Wed May 26, 2010 5:34 pm

pisces

pisces
Moderators
Moderators

bạn takemyhand... có vẻ chán tình iu nhỉ... ???
bạn bị sốck tình hở.?^V^ [You must be registered and logged in to see this image.]

http://https://www.dailymotion.com/video/

25CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Empty Re: CÓ LẼ NÀO KHÔNG ẤY??? Wed May 26, 2010 8:54 pm

sunlightsheart

sunlightsheart
V.I.P MEM
V.I.P MEM

bài viết của bạn hya thật.nếu như người ấy của bạn đọc đc bức thư này thì chắc chắn bạn âys sẽ đón nhận tình cảem cảu bạn thui!
hay dũng cảm lên!tui ủng hộ bạn!

[You must be registered and logged in to see this image.]

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next