Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

goi mi ne`

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1goi mi ne` Empty goi mi ne` Sun Sep 12, 2010 2:55 pm

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

chào ông.... hok biết tui có thể gọi ông là bạn thân của tui duoc không........vì tui với ông cũng có nhìu lúc thân nhau mà đúng hok?tui đã suy nghĩ rất nhìu khi viết bài này gởi đén ông hi vọng rằng ông sẽ nhận ra mình trong bài viết nay.
nghĩ lai hồi xưa khi tui còn thân với ông,tui thấy mình thật hạnh phúc khi có một người bạn giông như ông,nhưng thời gian làm thay đổi con người hay chính tui đã làm cho ông thay đổi,ông đã hok là bạn của tui nữa......có thể nói là thế....vì từ khi nào he.tui cũng không nhớ nữa....rất lâu tui đã không nói chuyện với ông rùi...dù tui cố bắt chuyện nhưng ông vẫn ờ đi...........tui đã có lỗi với ông ah......hay tui không phù hợp với vai trò là một người bạn của ông.dù gì thì tui vẫn xin lỗi ông nha...vì tui đã không làm tốt được vai trò của một người bạn khi ông cần sự giúp đỡ của tui...........
tui có thể vẫn là bạn của ông như ngày xưa không.cho dù tui biết răng rất khó.........nhưng tui hi vọng một ngày người bắt chuyện trước sẽ là ông............
tui biết,bây giở ông rất bùn,nhưng ông cố cười vui để cho wa nỗi bùn ấy.ông cố vươt wa nhé...... Mad

2goi mi ne` Empty Re: goi mi ne` Sun Sep 12, 2010 2:56 pm

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

ai tìm được mình trong bìa viết nay báo cho tui nha
sẽ đươc nhạn wa trung thu

3goi mi ne` Empty Re: goi mi ne` Sun Sep 12, 2010 4:16 pm

pe'trúc

pe'trúc
V.I.P MEM
V.I.P MEM

Í, koa' wa` trung thu nữa ha? Nva^t neo` đc nhéc đến trong bài zik ney` thi` mau xuất đầu lộ diện oy.......chia wa` cho tui vs nha...hjjjjjjjjjjjj Mad Mad Mad

4goi mi ne` Empty Re: goi mi ne` Thu Sep 16, 2010 1:45 pm

DJ

V.I.P MEM
V.I.P MEM

day. wa trung thu tui moi' noi thj`j co wa` ko

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]