Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

Vì sao con trai luôn là… Anh!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Vì sao con trai luôn là… Anh! Fri Jun 11, 2010 9:30 am

Nhóc

Nhóc
V.I.P MEM
V.I.P MEM

Đó là điều hiển nhiên rồi!

[You must be registered and logged in to see this link.]

Này nhé, đo… chiều cao không? Đo cân nặng không? Trừ những trường hợp “đặc biệt”, kiểu hoa hậu Mai Phương Thúy, hay những cô nàng “mập ú”,còn lại về “cơ bản”, con gái vẫn “kém cạnh” con trai trong những vấn đề trên. Mà người lớn vẫn bảo: “Ai lớn hơn thì làm anh”, đúng không? Thế thì con gái còn chối gì nữa? Gọi một tiếng Anh thật dịu dàng và trìu mến đi xem nào!

Con gái có thích… già không?

Có một lần, con trai và con gái dung dẻ đi uống nước mía, cô bán hàng hỏi con gái một câu đầy “đau lòng” thế này: “Hôm nay hai… chị em đi cơ à?”. Vì điều đó mà con gái đã ỉu xìu, “buồn thối ruột gan”, uống được
mỗi… cốc rưỡi. Mắt nhìn con trai đắm đuối, con gái đau khổ: “Chả lẽ tui… già hơn ông nhiều thế cơ à”. Đấy, rõ ràng là con gái không thích làm… chị con trai, đúng không? Vậy thì đi đâu cũng gọi con trai là Anh đi, không ai “hiểu nhầm”nữa đâu.

Con trai làm anh là đúng quá còn gì!

Khi làm anh, con trai sẽ vô cùng “người nhớn”

Cụ tỉ là nếu “em” có mè nheo, “anh” không ngần ngại mua ngay kẹo mút, dẫn đi ăn kem, hay lóc cóc đạp xe đưa đón “em” đi học.
8/3, 20/10, nếu “em” “thất thu” trong vụ quà cáp (Chẳng được tên ngốc nào tặng, hê hê),thì còn có “anh” đây để mà “đòi hỏi” chứ. Không chỉ có thế, 1/6, thể nào “anh” cũng sẽ mua cho vài quả… bóng bay. “Anh” cảm thấy mình có “trách nhiệm” chăm sóc và quan tâm, chiều chuộng “em” mà!

Làm Anh, đâu có nghĩa là… “đen tối”

Tại sao con gái cứ luôn “chắc cú” rằng, con trai muốn làm Anh, đồng nghĩa với việc muốn… iu con gái luôn cơ chứ? Thực ra thì, “ý đồ” của con trai chỉ là một…ông anh trai thật “cute” thôi mà. Khi “lấy lòng” được con gái, khi “anh em ta” đã thân thật là thân rồi, thì mới nghĩ đến… ý định tiếp theo chứ.

Và giả dụ, con gái “cảm” con trai

Thì nói “Em thích anh” sẽ đơn giản hơn nhiều, so với việc nói rằng: “Chị iu em”, con gái nhỉ? Con trai cũng sẽ nói lại là: “Anh iu em”,chứ “Em iu chị” thì… củ chuối lắm, không thích đâu, hehe.

Con gái đã “tâm phục khẩu phục” với những lý do mà con trai đưa ra chưa nào. Vậy thì từ bây giờ, nếu con trai có xưng “Anh”, còn gái đừng… mắng con trai nhé! Đúng quá xá còn gì nữa, hihi

2Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Re: Vì sao con trai luôn là… Anh! Sat Jun 12, 2010 1:11 pm

nhoccononline_16

nhoccononline_16
V.I.P MEM
V.I.P MEM

Thoy dj ong> du` j` thj` kon> gạ' tụi tuj kug~ ko thick goj cac' ong la` anh dau>__ Muk` tuj thay' goj zay> se0 se0 j' keke ko ze~ thuong? tj' neo` muk` thay' mj' ong> ja` them> keke Koa' the? keu> "anh ku" dc ko zay?????? Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 513292 Vì sao con trai luôn là… Anh! 55322

3Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Re: Vì sao con trai luôn là… Anh! Mon Jun 14, 2010 7:29 am

DJ

V.I.P MEM
V.I.P MEM

ý sao hôm trước em kêu DJ tui = anh mà Vì sao con trai luôn là… Anh! 199741 ok?

4Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Re: Vì sao con trai luôn là… Anh! Mon Jun 14, 2010 8:03 am

nhoccononline_16

nhoccononline_16
V.I.P MEM
V.I.P MEM

Sax aj them` keu> ong> pan` anh!!!!!!!!! Dung` coa' lam> tuong> nha Vì sao con trai luôn là… Anh! 122951 Vì sao con trai luôn là… Anh! 122951 Vì sao con trai luôn là… Anh! 122951

5Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Re: Vì sao con trai luôn là… Anh! Mon Jun 14, 2010 5:10 pm

sunlightsheart

sunlightsheart
V.I.P MEM
V.I.P MEM

"thương thay thân phận đàn bà,
dù bao nhiêu tuổi vẫn là đàn em"
Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217
câu này chỉ được dành nói cho các bạn cùng tuổi hay lớn hơn mộtt chút thôi,chứ các cô các mẹ,các bà....khi nghe câu này đừng có giận nha! Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217 Vì sao con trai luôn là… Anh! 31217

6Vì sao con trai luôn là… Anh! Empty Re: Vì sao con trai luôn là… Anh! Tue Jun 15, 2010 12:01 pm

DJ

V.I.P MEM
V.I.P MEM

good! em này nói đúng hà ba uyên ny nữa chối nhanh ghê mới xưng anh cách đây mấy ngày ak hôm nay lật lại rồi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]