Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum...

Joong
nightfury
[]
7 posters

Bạn có mún xây đựng A3F ngày càng phát triển?

[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_lcap150%[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_rcap 50% [ 3 ]
[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_lcap133%[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_rcap 33% [ 2 ]
[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_lcap117%[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Vote_rcap 17% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 6
Back

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

[]

[]
.:Admin:.
[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Admin10

Tình hình là Forum chúng ta ngày càng sa sút, lượt truy cập thì nhìu nhưng bài viết thì vẫn dạm chân tại chỗ. Vì vậy mình tự hỏi: Có nên có một A3Family Forum.Forum này mình đã bỏ rất nhìu tâm huyết để xây dựng và phát triển, nhưng sau một thời gian sôi nỗi thì lại chìm sâu vào dĩ vãng, tinh thần của các bạn ở đâu rùi?
Mình hok mún tâm huyết hơn một năm nay của mình và các bạn dừng lại tại đây(Forum đã đổi mới, hoàn thiện hơn nhìu...), vì vậy mình mong mún tinh thần của các bạn lại như những ngày "tranh đua" để forum chúng ta là phương tiện thể hiện bao tiếng lòng của các thành viên, là nơi lưu giữ những kỉ niệm đẹp của một thời chung bước tới trường...
Mộtk lần nũa mình hi vọng đay không phả là điểm kết thức của một thời vang dội. Rất mong sự đóng góp nhiệt tình của các bạn.

https://teena3.forum.st

nightfury

nightfury
Mem Năng Động
Mem Năng Động

Chỉ biết nói 2 chữ "Đáng buồn"
4r này để lưu giữ những kỉ niệm àk!!!!Chả có gì hấp dẫn cả ▬¿

Joong

Joong
Đang Tập Tành
Đang Tập Tành

Tớ hok bik làm j` hơn.....

lin

lin
Ma Mới
Ma Mới

tớ chọn co'

[]

[]
.:Admin:.
[Thảo Luận]Có hay không một A3Family Forum... Admin10

Tớ rất mong sự đóng góp nhịk tình của các bạn, giống như những ngày "chạy đua vũ trang".

https://teena3.forum.st

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

rất mong tất cả các bạn hãy quay lại vs 4r để..................cùng tranh xếp hạn

maybe

maybe
Mem Năng Động
Mem Năng Động

Cho mình tham gia với nha!!Thật tình mình tham gia vào forum lúc mọi thứ đang ảm đạm nhất, chẳng bao giờ mình thấy một ai online cả, ít khi thấy 1 cái gì đó mới, cũng hơi buồn, forum a3 đã đi một chặng đường dài rồi mà, mọi thứ đang rất sôi nổi, mọi người cùng nhau trở lại hen ^^.

KID

KID
[Siêu Đạo Chích]
[Siêu Đạo Chích]

Sẽ chỉ mãi còn là niềm nhớ
Chuyện ngày xưa chẳng thể bao giờ
Tôi và bạn sắp trùng phương ngã
Chỉ thế thui-có lẽ phai mờ!

maybe

maybe
Mem Năng Động
Mem Năng Động

eo sao tự nhiên àm bài thơ buồn zay workwe, chưa chắc mọi chuyện đã chấm dứt mà... zui zẻ lên nha, sao lại từ bỏ như zậy được

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]