Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

đừng bao giờ than thởmaybeMon Mar 26, 2012 1:18 am
Biển 3wan na` pà koan...................thienthan_zkTue Mar 13, 2012 2:02 pm
A3 vô đối!thienthan_zkTue Mar 13, 2012 1:56 pm
[Pic]Một thoáng (biển) Tam Quang![]Wed Feb 29, 2012 3:15 pm
Kế hoạch cho cắm trại....[]Wed Feb 29, 2012 3:07 pm
Khi người ta bị tổn thươngmaybeWed Jan 11, 2012 4:45 am
24 điều cần nhớ trong cuộc sốngmaybeTue Jan 03, 2012 1:03 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

cơn gió lạ.......

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cơn gió lạ....... Empty cơn gió lạ....... Thu Sep 23, 2010 8:10 am

thienthan_zk

thienthan_zk
V.I.P MEM
V.I.P MEM

cơn gió mang anh đến bên đời em.......cho em những phút giây hạnh phúc, cho em nhưng giây phút êm đềm...rồi cơn gió lạ ấy lại mang anh đi khỏi cuộc đời em.......vụt mất anh rồi........
cơn gió ấy chỉ thoáng qua như anh thoáng qua cuộc đời em...........nó mang đến cảm giác mát mẻ khi buổi trưa hè nóng nực...........nhưng khi nó vụt qua lại mang cho em những tiếc nuối khôn vơi...........em nhớ cơn gió ấy ...mong một lần nó trở lại bên đời em......và mang anh trở lại.nhưng cơn gió ơi đừng mang anh đi khỏi cuôc đời em........bởi em yêu anh rất nhìu.........
cơn gió ơi ........tại sao không có điểm dừng..........tại sao không bao giờ giữ anh bên đời em.........
hôm nay cơn gió lại đến mang anh về bên em........nhưng có biết đâu một ngày kia gió lại mang anh đi........như bao lần trước..........em sẽ không đứng đợi gió nữa anh à......bởi vì con tim em đã quên anh rồi.........va giờ đây là mùa đông lạnh giá........em chỉ mong cơn gió sớm đi qua.........em sẽ không tìm anh trong cơn gió.....mà tìm anh trong nẻo đường em qua........đợi em anh nhé..............và cơn gió kia sẽ không bao giờ làm em đau nữa..........bỡi em đã có anh trên đường đời............iu anh Exclamation

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]